Back to Top

โครงการสัมมนาการยกระดับคุณภาพการประกันคุณภาพการศึกษาภายใน จาก IQA เพื่อขอขึ้นทะเบียนเผยแพร่หลักสูตรที่มีคุณภาพและมาตรฐานตามกรอบมาตรฐานคุณวุฒิ (TQR)
ข้อมูลเมื่อ : 06 ก.ย. 61    เข้าชม 849 ครั้้ง  
กลับ



ด้วย  งานมาตรฐานและประกันคุณภาพการศึกษา  สำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน  จะจัดโครงการสัมมนาการยกระดับคุณภาพการประกันคุณภาพการศึกษาภายใน จาก IQA เพื่อขอขึ้นทะเบียนเผยแพร่หลักสูตรที่มีคุณภาพและมาตรฐานตามกรอบมาตรฐานคุณวุฒิ (TQR) ระหว่างวันที่ 12-13 ธันวาคม 2560  ณ ห้องประชุมคณะวิทยาการจัดการ ชั้น 1 โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้ผู้บริหาร ประธานหลักสูตร และผู้ที่ดูแลหลักสูตรมีความรู้ความเข้าใจเกี่ยวกับหลักเกณฑ์ การบริหารหลักสูตร เพื่อขอขึ้นทะเบียน (TQR) นั้น

       ในการนี้จึงขอเชิญผู้บริหาร ประธานหลักสูตรทุกหลักสูตร ผู้รับผิดชอบหลักสูตร เจ้าหน้าที่ด้านหลักสูตรและประกันคุณภาพการศึกษา เข้าร่วมโครงการดังกล่าว โดยสามารถส่งรายชื่อได้ที่ gaziantep escort และขอความอนุเคราะห์คณะคัดเลือกหลักสูตรที่จะประเมินเพื่อขอขึ้นทะเบียน (TQR) เป็นกรณีศึกษาพร้อมกำหนดวันประเมิน เพื่อซ้อมตรวจประเมินจากสถานการณ์จริง โดยคณะกรรมการประเมิน TQR จากบัญชีรายชื่อของสำนักงานคณะกรรมการการอุดมศึกษา(สกอ.)ที่มหาวิทยาลัยกำหนด (ตามแบบฟอร์มที่ส่งมาพร้อมนี้) ส่งภายในวันที่ 15 พฤศจิกายน 2560 ที่งานมาตรฐานและประกันคุณภาพการศึกษา escort gaziantep สำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน ชั้น 7

<a title="izmir seks shop" href="https://www.erotixshop.net/izmir-seks-shop">izmir seks shop</a>
        <a title="İstanbul Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/istanbul-seks-shop">istanbul Seks Shop</a>
        <a title="İzmir Erotik Shop" href="https://www.erotixshop.net/izmir-erotik-shop">izmir Erotik Shop</a>
        <a title="Seks Shop İzmir" href="https://www.erotixshop.net/seks-shop-izmir">Seks shop izmir</a>
        <a title="Ankara Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/ankara-seks-shop">Ankara Seks Shop</a>
        <a title="Adana Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/adana-seks-shop">Adana Seks Shop</a>
        <a title="Adıyaman Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/adiyaman-seks-shop">Adıyaman Seks Shop</a>
        <a title="Afyon Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/afyon-seks-shop">Afyon Seks Shop</a>
        <a title="Ağrı Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/agri-seks-shop">Ağrı Seks Shop</a>
        <a title="Amasya Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/amasya-seks-shop">Amasya Seks Shop</a>
        <a title="Antalya Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/antalya-seks-shop">Antalya Seks Shop</a>
        <a title="Artvin Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/artvin-seks-shop">Artvin Seks Shop</a>
        <a title="Aydın Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/aydin-seks-shop">Aydın Seks Shop</a>
        <a title="Balıkesir Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/balikesir-seks-shop">Balıkesir Seks Shop</a>
        <a title="Bilecik Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/bilecik-seks-shop">Bilecik Seks Shop</a>
        <a title="Bingöl Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/bingol-seks-shop">Bingöl Seks Shop</a>
        <a title="Bitlis Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/bitlis-seks-shop">Bitlis Seks Shop</a>
        <a title="Bolu Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/bolu-seks-shop">Bolu Seks Shop</a>
        <a title="Burdur Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/burdur-seks-shop">Burdur Seks Shop</a>
        <a title="Bursa Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/bursa-seks-shop">Bursa Seks Shop</a>
        <a title="Çanakkale Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/canakkale-seks-shop">Çanakkale Seks Shop</a>
        <a title="Çankırı Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/cankiri-seks-shop">Çankırı Seks Shop</a>
        <a title="Çorum Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/corum-seks-shop">Çorum Seks Shop</a>
        <a title="Denizli Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/denizli-seks-shop">Denizli Seks Shop</a>
        <a title="Diyarbakır Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/diyarbakir-seks-shop">Diyarbakır Seks Shop</a>
        <a title="Edirne Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/edirne-seks-shop">Edirne Seks Shop</a>
        <a title="Elazığ Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/elazig-seks-shop">Elazığ Seks Shop</a>
        <a title="Erzincan Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/erzincan-seks-shop">Erzincan Seks Shop</a>
        <a title="Erzurum Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/erzurum-seks-shop">Erzurum Seks Shop</a>
        <a title="Eskişehir Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/eskisehir-seks-shop">Eskişehir Seks Shop</a>
        <a title="Gaziantep Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/gaziantep-seks-shop">Gaziantep Seks Shop</a>
        <a title="Giresun Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/giresun-seks-shop">Giresun Seks Shop</a>
        <a title="Gümüşhane Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/gumushane-seks-shop">Gümüşhane Seks Shop</a>
        <a title="Hakkari Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/hakkari-seks-shop">Hakkari Seks Shop</a>
        <a title="Hatay Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/hatay-seks-shop">Hatay Seks Shop</a>
        <a title="Isparta Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/isparta-seks-shop">Isparta Seks Shop</a>
        <a title="Kars Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/kars-seks-shop">Kars Seks Shop</a>
        <a title="Kastamonu Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/kastamonu-seks-shop">Kastamonu Seks Shop</a>
        <a title="Kayseri Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/kayseri-seks-shop">Kayseri Seks Shop</a>
        <a title="Kırklareli Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/kirklareli-seks-shop">Kırklareli Seks Shop</a>
        <a title="Kırşehir Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/kirsehir-seks-shop">Kırşehir Seks Shop</a>
        <a title="Kocaeli Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/kocaeli-seks-shop">Kocaeli Seks Shop</a>
        <a title="Konya Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/konya-seks-shop">Konya Seks Shop</a>
        <a title="Kütahya Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/kutahya-seks-shop">Kütahya Seks Shop</a>
        <a title="Malatya Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/malatya-seks-shop">Malatya Seks Shop</a>
        <a title="Manisa Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/manisa-seks-shop">Manisa Seks Shop</a>
        <a title="Mardin Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/mardin-seks-shop">Mardin Seks Shop</a>
        <a title="Şişli Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/sisli-seks-shop">Şişli Seks Shop</a>
        <a title="Muğla Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/mugla-seks-shop">Muğla Seks Shop</a>
        <a title="Muş Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/mus-seks-shop">Muş Seks Shop</a>
        <a title="Samsun Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/samsun-seks-shop">Samsun Seks Shop</a>
        <a title="Trabzon Seks Shop" href="https://www.erotixshop.net/trabzon-seks-shop">Trabzon Seks Shop</a>
 

ข่าวประชาสัมพันธ์อื่นๆ
โครงการสัมมนาการยกระดับคุณภาพการประกันคุณภาพการศึกษาภายใน จาก IQA เพื่อขอขึ้นทะเบียนเผยแพร่หลักสูตรที่ม...
โครงการสัมมนาการทวนสอบผลสัมฤทธิ์มาตรฐานผลการเรียนรู้ตามกรอบมาตรฐานคุณวุฒิระดับอุดมศึกษาแห่งชาติ
ผลการประเมินคุณภาพการศึกษาภายใน ปีการศึกษา2557-2559
การเตรียมความพร้อมก่อนรับการตรวจประเมินคุณภาพการศึกษาภายในระดับหลักสูตร ปีการศึกษา 2559
ผลการประเมินคุณภาพภายในระดับหลักสูตร ปกศ.2558
โครงการประชุมเชิงปฏิบัติการ เรื่อง เกณฑ์คุณภาพการศึกษาเพื่อการดำเนินการที่เป็นเลิศ (EdPEx)
ผู้บริหารและบุคลากรเข้าร่วมประชุมเครือข่ายด้านประกันคุณภาพการศึกษา
โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการ
ลงทะเบียนเข้าร่วม การประชุมสัมมนา เรื่องการนำระบบการประกันคุณภาพการศึกษาภายในนำไปใช้ : ปัญหาอุปสรรคและแ...
ประชุมเชิงปฏิบัติการทบทวนแผนกลยุทธ์ แผนบริหารความเสี่ยงฯ
ประชุม EdPEx เมื่อวันที่ 16 พ.ย.58
อบรมการใช้ระบบ CHE QA Online
การตรวจประเมินคุณภาพการศึกษาภายใน ระดับมหาวิทยาลัย
งานพัฒนาระบบคุณภาพการศึกษา สำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน
มหาวิทยาลัยราชภัฎเพชรบุรี อาคารวิทยาภิรมย์ (อาคาร 14) ชั้น 7
ถนนหาดเจ้าสำราญ ตำบลนาวุ้ง อำเภอเมือง จังหวัดเพชรบุรี 76000
โทรศัพท์/โทรสาร : 0-3249-3283
    22   คน
00000011  
 Today
00017981  
 All
Best viewed in Chrome
Copyright © 2015 งานพัฒนาระบบคุณภาพการศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี All Rights Reserved.
Develop by Missine